Tuesday, October 19, 2010

Elibariki joseph
 mungu akiumba tembo hatumi garama kubwa na wala mungu akiumba sisi mizi sikwamba ametumia garama kidogo take that

9 comments:

  1. Hi, Some one from facebook refereed your link i have book marked it nice blogs you write see Free Adwords Voucher here

    ReplyDelete
  2. wanyama hawajaubwa ila mungu alisema na ie, ikawa ila binadamu peke yake ndiya aliyeumbwa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. flora, mimi nadhani haujajua maana ya kuumba hebu pitia biblia mwanzo, kwa makini. Ujue maswala ya uumaji, upo wa aina nyingi.

      Delete
  3. kwahiyo tufanyeje sasa kutokana na maneno yako hapo juu???

    ReplyDelete
  4. senseless blog...sell this to issamichuzi

    ReplyDelete
  5. Thank you for providing clear information on this. you can also refer Barium Chloride Manufacturer.

    ReplyDelete
  6. Sema huo ni kwel kabisa. We've to take a step up

    ReplyDelete